TheFriends

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:56 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:54 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:53 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:50 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:48 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:47 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:45 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:44 am by ChuộtConVôTình

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty15/4/2008, 11:42 am by ChuộtConVôTình

Affiliates

free forum

Tình bạn có thực là tuyệt vời .........

Terry
    Vỡ Lòng
    Vỡ Lòng

Tieu Diem :
    Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Right_bar_bleue

Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Empty Tình bạn có thực là tuyệt vời .........

Bài gửi by Terry 15/4/2008, 12:30 am

Với tôi lúc trước những câu danh ngôn , những bài học cuộc sống về tình bạn , thật sự rất hay rất đáng suy ngẫm . Người mà làm tôi mê mẫn những thứ đó là người bạn của tôi . Bạn ấy làm cho tôi thấy thật vui sướng , thật ấm áp nên những thứ đó , nó góp một phần làm cho tôi thấy " tình bạn thật đẹp " ! Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... Big_smile
    Người bạn đó đối với tôi thật tuyệt vời , là người bạn tốt thực sự tôi gặp trong cái thế giới này . Đó quả là sự may mắn ! Bạn ạ : Tôi có thể dành cho bạn mọi thứ , tôi có thể vì bạn mà làm mọi chuyện chỉ mong được 1 nụ cười của bạn với tôi , và tôi rất muốn được hằng ngày cùng bạn vui đùa , rất muốn được nói chuyện vui vẻ với bạn , rất muốn trân trọng cái tình bạn mà sau 1 lần rạn nứt , đã có thể vực dậy , Vì cả hai đều xem trọng nó . Dẫu có quên đi cái rạn nứt đó , rất muốn sẽ tốt đẹp hơn , nhưng nhìn lại bây giờ người tôi hok hiểu nhất là bạn , người tôi ít nói chuyện nhất cũng là bạn , có lẽ là do cái thời gian giận nhau quá dài , quá dài ........còn dài hơn khi tôi với bạn được làm bạn ! Tôi đã cố rất nhiều nhưng thời gian làm tôi với bạn hok hiểu nhau lắm , bỡ ngỡ thật ! Tình bạn có thực là tuyệt vời ......... PudencyVà bao nhiêu xít mít cứ ồ ạt kéo đến , nhưng cứ miễn cưỡng cho qua mà coi như hok có gì . Nhưng bạn ạ , bạn hok biết rằng đó chính là nguyên nhân khiến tôi với bạn tồi tệ hơn , cứ bỏ qua mà hok nói ra , sự việc ngày càng trầm trọng hơn ...Và càng lúc tôi càng thấy tình bạn bạn dành cho tôi thật nhạt nhòa ....Bạn hok còn xem trọng tôi như trước ! Lần cuối cùng tôi với bạn xung đột chỉ vì một quyển tập ! thật ấu trĩ nhỉ ? Bạn hết tập , tui đưa bạn quyển tập trắng , hok phải vì để ngay sau đó bạn mua quyển khác trả lại tôi ! tôi hok nhận , bạn hok lấy , rùi chiến tranh lại nổ ta . Cả hai đều cố chấp ! Tôi đã nghĩ hok thể vì chuyện nhỏ mà mất một tình bạn , sau đó tôi trông thấy hộp ngòi bạn " tanh bành " . Đem lên và gắn trả lại . Môt hành động muốn làm nhẹ sự việc đi , hok ngờ bạn lại quăng lên tôi . Nhịn bạn một lần hok sao , tôi nhặt lên và trả lại , bạn lại cứ ném nó lên , tôi hok nhặt nữa ( có lẽ lúc đó tôi cảm thấy tự ái của mình bị xuc phạm ), hok biết sao lúc đó tôi đau lắm , tôi đã khóc ngay trong lớp học . Vả giờ phút đó tôi đã tự hứa : Trong cuộc đời của tôi sẽ mãi hok có bạn xuất hiện .
    Nhưng bạn ạ , mãi mãi bạn vẫn là người bạn tôi yêu quý nhất , dù bạn đã hok còn đối với tôi như lúc đầu . Tôi mặc kệ , vẫn dõi theo bước đi của bạn , vẫn sẽ là người về sau khi bạn tan trường ........Nhưng tôi nghĩ rằng có thể tôi sẽ hok đặt tình bạn sâu đậm vào ai nữa , tôi hok muốn sẽ lại bị tổn thương , bạn cho tôi học cách dè dặt , đề phòng với mọi người . Từ giờ , tôi sẽ vờ đi sự xuất hiện của bạn , hok phải vì tôi nhạt tình bạn này mà là vì bạn đã tự tay ném tình bạn này đi ....
    Neonju iu ...nhiu` lém ! mãi như vậy đấy ! Nhưng là một tình bạn chỉ có tôi và là một tình bạn thầm kín ......:k70 .

Hôm nay: 20/9/2024, 1:04 am