TheFriends

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:56 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:54 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:53 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:50 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:48 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:47 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:45 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:44 am by ChuộtConVôTình

Có lẽ mình đã sai ! Empty15/4/2008, 11:42 am by ChuộtConVôTình

Affiliates

free forum

Có lẽ mình đã sai !

ChuộtConVôTình
    ChuộtConVôTình
    Killer
    Killer

Nam
    Sở Thích : Giết Người
    Tieu Diem :
    Có lẽ mình đã sai ! Left_bar_bleue100 / 100100 / 100Có lẽ mình đã sai ! Right_bar_bleue

Tâm Trạng : Có lẽ mình đã sai ! 12

Có lẽ mình đã sai ! Empty Có lẽ mình đã sai !

Bài gửi by ChuộtConVôTình 14/4/2008, 6:29 am

Ấy có biết rằng bây giờ mình rất cô đơn không?
    Mỗi ngày mình đều vui vẻ cười nói với bạn bè thế nhưng "Mình cười mà nước mắt chảy vào tim". Tớ không biết đó có phải là tình yêu hay chỉ là một cảm xúc nhất thời của tớ ?
    Vào một năm trước (năm Đinh Hợi), mình đã nhận được cuộc điện thoại đầu tiên của ấy. Ấy đã hỏi tớ rằng tớ nghĩ gì về ấy ?. Tớ thấy thật hạnh phúc khi được nghe câu hỏi này từ một cô gái. Và rồi từ đó ấy hay điện cho tớ để nói chuyện phiếm, bảo với tớ rằng ấy đang nhớ một ai đó, bảo với tớ rằng tớ ngốc quá. Mỗi lần làm bài tập khó tớ lại nghĩ về ấy: KHông biết ấy có biết làm không lỡ bài kiểm tra của ấy thấp điểm thì sao?. Tớ đã thấy thật tuyệt vời cho đến giây phút sắp giao thừa sang năm Mậu Tí khi ấy gọi cho tớ và bảo tớ kể chuyện gì vui cho ấy nghe rồi ấy lại chúc tớ hạnh phúc năm mới.
    Nhưng tất cả đã thay đổi khi sang năm Mậu Tí, khi ấy không còn nhìn tớ như trước nữa, tớ đã rất nhớ ấy. Để rồi một ngày ấy nói với tớ là ấy không là hạnh phúc của tớ, rằng ấy đã có người khác rồi. Thật sự tớ không giận ấy. Nhưng tớ không hiểu được những gì đã diễn ra trong năm Đinh Hợi. Thật sự không hiểu!. Lúc này đối với tớ Nhị đểu đã mất. Nhị đểu ra đi và mang đi nhiều thứ. Mang đi sự tự tin, sự điềm tĩnh, sự chắc chắn và một nụ cười. Môn Toán là môn tớ yêu thích nhất nhưng bây giờ thì không. Bài kiểm tra Toán Đại số vừa rồi tớ đã làm rất nhanh ( chưa bao giờ tớ làm nhanh như vậy) chỉ 15' xong tớ lại không dám nhìn lại nó bởi tớ không tự tin, không chắc chắn, tớ không nghĩ là mình đã làm đúng. Bây giờ tớ không thể nở nụ cười trước khó khăn nữa rồi.
    Nhị đểu ra đi để lại cho tớ thứ mà tớ không bao giờ muốn đó là sự "mơ tưởng". Mỗi ngày tớ vẫn "mơ" rằng những gì diễn ra trong năm Đinh Hợi là thật còn trong năm Mậu Tí chỉ là giả thôi. Tớ thấy mình thật mộng tưởng.
    Ấy à! Tớ biết tớ cần phải mau quên ấy thôi. Và chắc chắn tớ sẽ mau quên thôi. Sẽ mau quên thôi...
    Tất cả là do tớ. Tớ đã sai khi chuyển trường, tớ đã sai khi nhận cầm cờ trong ngày khai giảng, tớ đã sai khi để lá cờ che mặt của ấy để rồi nhận ra ấy hiền quá. Tớ đã sai hoàn toàn, sai tất cả!!!!
    Sory! I Love You

Hôm nay: 19/9/2024, 2:15 am