TheFriends

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:56 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:54 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:53 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:50 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:48 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:47 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:45 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:44 am by ChuộtConVôTình

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty15/4/2008, 11:42 am by ChuộtConVôTình

Affiliates

free forum

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc

KẹoSữa
    Nâng Cao
    Nâng Cao

Tieu Diem :
    Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Right_bar_bleue

Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc Empty Ngốc! đúng tôi mún làm 1 thằng ngốc

Bài gửi by KẹoSữa 13/4/2008, 2:53 am

Chiện kể ràng sẽ rát là khò khi bạn thật lòng iu 1 ai đó...nhưng nếu để hỏi tui có hỏi có hói hận o thì tui nghĩ mình dã o làm j sai...vi với tui tất cả mọi chiện đèu xảy ra như 1 định mệnh và có thẻ dó còn là trò chơi nhân wả mà wả báo là đìu tôi phải nhận lấy.....
    Bắt đầu từ năm lớp 9 tôi 1 thàng con trai o có j là nổi bật chỉ bít có học dẻ vô dc trường công lập như ý nguyện của đấng sinh thành...và củg có thẻ vì lý do đó nên tui so với những cô bạn cùng tủi wá con nít o chạy xe máy o sài di động o bít an chơi mà theo các bạn đó thì con trai vậy mới là sành dịu mói là có súc hút...so vói cái tủi an chưa no lo chưa tói đó và cũng vói 1 thàng nhóc suot ngày chỉ bít học thì khi mà thich 1 cô bạn cùng tủi sẻ rat là khó khan..1 phàn vì nhát 1 phàn vì o co kinh nghiệm 1 phàn vì có bít con gai thich j dau ....nói chung hàng loạt các suy nghỉ kỉu củ chuói dc đặt ra trong đầu chỉ để làm j làm wen dc đi chơi dc vói ngưòi mà mình để ý....o hỉu sao so với con gái tủi đó thì chỉ nhửng thàng cá bịt trong truòng mói có thẻ tip cận còn vói tui sao mà wá khó...phải làm j bay jò chảng lẻ cú dế vay hoài cho đén hét nam hoc mà o co bỉu hiện j...nhiu lúc mun ngỏ lòi thì cú gặp nguòi ta roi lai ấp a ấp úng nói o nên lời...gải đàu gải tay vò dàu bóp chán làm dủ trò vậy mà vẫn o hết run co khi còn bị máy thàng bạn dùa ác xô vào nguòi ta làm ngại lám nhung jò nhó lại tháy vui vui vì chỉ có lúc đó mói cảm tháy mình còn hòn nhiên vô tư....rồi thì mình cũng wiết định viết 1 búc thư cho ngưòi ấy....
    kết wả ra sao thì đợi nhé jò mình phải di học néu dc các bạn ủng hộ mình sẻ kế cho mọi nguòi nghe my life trong vòng 4 năm từ lớp 9 đến bây jò

Hôm nay: 19/9/2024, 4:40 pm