TheFriends

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:56 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:54 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:53 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:50 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:48 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:47 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:45 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:44 am by ChuộtConVôTình

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty15/4/2008, 11:42 am by ChuộtConVôTình

Affiliates

free forum

Yên phận zới những gì mình đang có!

KẹoSữa
    Nâng Cao
    Nâng Cao

Tieu Diem :
    Yên phận zới những gì mình đang có! Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Yên phận zới những gì mình đang có! Right_bar_bleue

Yên phận zới những gì mình đang có! Empty Yên phận zới những gì mình đang có!

Bài gửi by KẹoSữa 13/4/2008, 2:48 am

Chuông điện thoại vang lên Đầu bên kia là 1 giọng nữ_là Phương_Người con gái suốt đời Hy ko wen được!
    ........Phương ko phải là mối tình đầu của Hy nhưng Phương là người khiến Hy"đau" nhất!Ngày đó Phương ra đi khiến Hy ko còn là mình nữa!Hy lao đầu vô chỉ bít có rượu!Ngày phương ra đi ko hề nói 1 lời!.......Phương đi dể lại trong Hy 1 vết thương mà dù có lành thì cái "sẹo" của nó cũng....
    Phương & Hy wen nhau khi cả 2 du học!Khi xa nhà thì con người ta cần lắm 1 tình cảm có thể an ủi nhau cho đỡ nhớ nhà & cũng đễ chăm sóc nhau!Thế là họ wen nhau!Phương nói muốn về thăm gia đình hỏi Hy có thể chờ Phương ko!Hy đã đồng ý!Nhưng tới khi Phương lên máy bay zề VN thì người bạn thân Phương mới cho Hy bít là Phương về để lấy chồng!Lấy người yêu cũ của Phương!Người mà luôn chờ đợi Phương!Thì ra họ vẫn liên lạc wa lặi!Thì ra trong suốt khỏang thời gian wen Hy Phương vẫn liên lạc với người yêu cũ(à ko họ có bao giờ chia tay đâu mà gọi là người yêu cũ chứ!)!Sốc ko hể nói!Lần đầu tiên 1 thằng con trai trong Hy khóc!Hy ko rõ mình khóc vì tình yêu ra đi,khóc vì người con gái mình yêu đi lấy chồngt hay khóc vì tự ái của thằng con trai lần đầu bị phụ tình,bị lừa gạt(vì trước giờ tòan Hy phụ người trước!).....
    -"Anh Hy hả?Em Phương nè.....!Em hối hận lắm....!Em hối hận vì ngày đó phụ anh!Hối hận vì ngày đó ko bít trân trọng anh,hối hận vì ngày đó tự từ bỏ hạnh phúc đang có để chạy theo 1 hạnh phúc viễn vông!Anh Tuấn(chồng phương) ko như em nghĩ!Giờ em hối hận.....!
    -"Wá khứ hết rồi!"-Hy cắt ngang lời Phương-"Giờ em hối hận thì sao chứ?Sự việc cũng ko thay đổi được gì!Ko phụ thì cũng đã phụ rồi!Chẳng lẽ giờ em muốn way zề?Muốn chúng ta làm lại từ đầu?Muôn hết rồi Phương à!Anh & em giờ là 2 ngã rẽ rồi!Thay vì hối hận way zề thì tại sao em ko tìm ra những ưu điểm của Tuấn để hàn gắn tình cảm?"
    "Ngày xưa em phụ anh chạy theo Tuấn cái người mà giờ em cho là hạnh phúc viễn vông thì tại sao em ko nghĩ giờ em phụ anh để way zề zới anh cũng là 1 lần nữa em đang chạy theo hạnh phúc viễn vông đó hay sao?
    Giờ nói gì cũng mụôn hết rồi!Wá khứ hết rồi!Hãy yên phận zới những gì mình đang có!"
    ...........

Hôm nay: 19/9/2024, 4:48 pm