TheFriends

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:56 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:54 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:53 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:50 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:48 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:47 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:45 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:44 am by ChuộtConVôTình

Nước Mắt Con Trai Empty15/4/2008, 11:42 am by ChuộtConVôTình

Affiliates

free forum

Nước Mắt Con Trai

VipOnline
    VipOnline
    Vip
    Vip

Nam
    Tieu Diem :
    Nước Mắt Con Trai Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Nước Mắt Con Trai Right_bar_bleue

Topic Icon Nước Mắt Con Trai

Bài gửi by VipOnline 12/4/2008, 12:35 pm

Nước mắt con trai không rơi từng giọt, nước mắt con trai chôn sâu vào lòng.Ôm sầu mà vẫn gượng cười, sao người đến rồi đi không nói gì.Xưa nay người ta chỉ thấy con gái khóc khi thất tình hay gặp chuyện buồn phiền, có ai thấy con trai khóc đâu.Nhưng có ai có thể hiểu hết ý nghĩa những giọt nước mắt của con trai.Con gái bây giờ mau yêu rồi mau quên, nên chẳng bao giờ có thể hiểu được con trai nghĩ gì, muốn gì, chỉ biết trách móc mà không biết thứ tha, chỉ biết giận hờn mà không biết lắng nghe.Có đôi khi con trai cũng mềm yếu, cũng đau buồn và cũng rất muốn khóc như con gái vậy, nhưng con trai là con trai muôn đời vẫn thế không bao giờ họ để con gái thấy mình khóc hay yếu đuối.Vì vậy nếu yêu con trai thật lòng thì con gái hãy đến bên con trai trong những lúc con trai buồn nhất và muốn khóc nhất, dù không làm con trai vơi buồn nhưng ít ra cũng làm giọt nước mắt con trai có ý nghĩa hơn.....

Con trai không bao giờ biết rơi lệ, cũng gần như chưa bao giờ có một cảm xúc thật sự trước những giọt nước mắt của người yêu. Mình chưa bao giờ thấy con trai nào khóc vì người mình yêu cả, chỉ có những ngừơi con gái mới nhỏ lệ vì con trai và sau đó, các anh cũng chỉ biết đứng nhìn mà không tìm được cả lời an ủi. Cái đó có phải là vô tình không? Tại sao con trai không bao giờ hiểu được con gái nghĩ gì? Họ cần sự quan tâm thực sự từ phía người yêu chứ không phải là những lời xin lỗi như gió thỏang qua tai. Xin lỗi? Xin lỗi để làm gì khi không biết phục thiện? Xin lỗi để làm gì khi chỉ làm rồi mới xin lỗi, khi không bao giờ lườn trước việc mình làm sẽ gây hậu quả gì, gây tổn thương người yêu như thế nào?.
    Con trai rơi lệ? Theo mình thì đó là chuyện rất khó xảy ra!!! Con trai thường rất trọng danh dự, ít chịu nghe ai và làm theo ai. Nhưng các anh không bao giờ biết rằng bản tính cỗ hữu của các anh đã làm cho trái tim người mình yêu không biết bao lần rỉ máu. Sao lại không quan tâm tới người yêu mình nhiều hơn, sao lại vô tình như vậy? Tại sao chứ?.
    *Mình không biết, mình không biết nói vậy có quá bất công với con trai hay không,...nhưng thật sự từ trước đến giờ mình chưa bao giờ cảm thấy con trai đối xử chân thành với người yêu bằng sự quan tâm, lo lắng...........

tui luôn giữ sự cứng rắn của mình trước mặt mọi người và tui bít những người con trai khác cũng vậy ...nhưng đâu ai bít khi đêm về ,1 mình cô đơn lặng thinh ,những giọt nước mắt ấy đã tuôn ra ,tuôn ra vì cuộc sống hiện tại ,tuôn ra vì căn bệnh của mình ,tuôn ra vì số phận hắt hiu ,tuôn ra vì chính người mình iu ,tuôn ra vì uất ức .....giọt nước mắt ấy ai hỉu cho chúng tôi ,ai thông cảm cho chúng tôi ,người thấy những giọt nước mắt ấy họ lại bảo ko phải đàn ông ,đàn ông ai mà khóc ...nhưng đâu ai bít ,đôi lúc con trai khóc lại thấy tội nghiệp và sâu lắng hơn cả khi con gái khóc .....

Coan trai cũng bik bùn như coan gái ... Nhưng coan trai bùn theo cách của coan trai .. Coan gái bùn theo cách của coan gái ... Coan gái khóc , nước mắt chảy xuôi theo khoé mắt ... Nhưng con trai khóc , nước mét lại chảy ngược vô trong ... nên ko ai thấy , ko ai hỉu dzà bảo coan trai là lạnh lùng ... Nhưng con trai vẫn bik khóc , bik iu thương đó chứ ....
    Coan trai ko bao giờ mún để người ta thấy mình khóc ... Tại coan trai mún làm đàn ông , mún làm con ngừi mạnh mẽ nên ít ai để lộ ra cảm xúc thật của lòng mình ... Nhưng một khi coan trai đã iu thực sự thì coan trai chỉ để lộ những giây phút íu mềm , những cử chỉ quan tâm nhỏ nhẹ cho ngừi coan gái mừa mình iu mờ thoai ... Coan trai iu say đắm lắm ... Nhưng vì coan trai dzô tư lự ko hay sầu đời ghen tuông bậy bạ như coan gái nên cũng lắm khi coan trai làm tổn thương đến coan gái ... ^^ Nhưng mờ con gái ui , phải thông củm cho cánh mày râu một chút ....
    Cuộc sống cần lắm những giọt nước mét của con trai để cho đời dễ thở , dễ iu thương hơn ... Keke

Con trai mà khóc trước mặt con gái là 1 điều ko còn jì để nói ! Chẵng lẽ chúng ta là 1 nam nhi mà fải có những hành động giống con gái hả ! những người đó chắc chắn sẽ khóc nhìu lần trước những vấp ngã sau này ! con trai có cách suy nghĩ của con trai và cách bày tỏ nỗi lòng cũng khác chứ ! ko thể là cái gì cũng đem ra nói thẳng đc ! đúng ko nè !
    nên nhìu khi con gái cũng fải biết an ủi những lúc mà con trai cảm thấy bị hụt hẫng như zậy thì tình cảm sẽ tiến triển ! Mà tui thấy nhìu thằng iu cũng kì ! cứ thấy bạn gái mình đùa giỡn với bạn trai trong lớp là nổi máu ghen ! pó tay ! iu chứ đâu fải là bắt buộc người đó ko đc đùa giỡn với các bạn khác ! iu zậy thì sẽ dễ mất bạn gái lắm ! mà 1 fần cũng do con gái ! nếu bik có bạn trai rùi thì cũng ý tứ 1 chút chứ ! tức nước vỡ bờ ráng mà chịu !

Hôm nay: 19/9/2024, 4:19 pm